Eneo ambalo sisi tunaendesha miradi yetu mitatu tofauti ni katika sehemu ya mashariki ya Tanzania . Katika miradi miwili sisi ni tunalenga katika elimu kwa sababu watu wengi hawana fedha za kutosha kulipia gharama za shule . Kuhakikisha elimu kwa watoto wote ,  walimu wengi wanaohusika ni wale walioanzisha Shule ndogo ambako  hufundisha fundisha basi kwa ajili ya bure au kujitolea . Hii pia ni fursa nzuri kwa watoto yatima na wengine wanaoishi katika mazingira magumu  kupata elimu na   chakula kwa siku. Hasa kwa upande wa chakula  na kipato hali ya watoto na familia zao ni mbaya mno.

Kwa hiyo, baada ya elimu bora kwa watoto, tuliamua kufanya kazi pia juu ya kupambana na umaskini. Kwa maana hiyo sisi tumenzisha mradi wetu wa tatu wenye mafanikio makubwa unaitwa  "ufugaji wa mbuzi. Kwa ujumla tunataka kufikia malengo yafuatayo:

   - Kufahamika  na kukubalika kati ya nchi hizo za viwanda na zinazoendelea

   - Kujifunza Kiingereza  ili kurahisisha mawasiliano ya kimataifa na ushirikiano wa kimataifa.

   - Kuoa Msaada na mahitaji  muhimu ili kuhakikisha elimu bora katika shule

   - Msaada kwa familia maskini ili kuhakikisha mapato bora na longtherm lishe endelevu

Mradi  kwanza ni Forest Zone School (de) ulikuwa wa kwanza ambapo sisi wawekezaji  tulianza nao. Shule hii ilianzishwa na Walimu wawili baadhi ya miaka iliyopita ili kusaidia watoto maskini zaidi katika kijiji cha Mang’ula  Kupitia mradi huu tuna Ushirikiano wa Shule kati ya  shule ya Würmtal nchini Ujerumani na Shule ya Forest zone ya Mang'ula , Tanzania . Katika Oktoba 2012 Ushirikiano rasmi ulisainiwa na Shule za zote mbili. Malengo ya mradi ni kuwafundisha watoto katika nchi zote mbili kati ya 5 na umri wa miaka 20 umuhimu wa : mawasiliano, kubadilishana tamaduni  kati ya wanafunzi na tofauti  ya njia ya maisha. Lengo ni kuanzisha yao kwa ajili ya ushiriki wa kimataifa.

Shule ya pili ilianzishwa miaka 2 iliyopita. Inaitwa St Justine's shule(de) ya chekechea na Shule ya Msingi ( sw / de ) iko  Kidatu . Jema  ni mwalimu mkuu na walimu wenzake 4 wa kujitolea,  wanafanya kazi kwa bidii ili kuwasaidia watoto wadogo na yatima kila siku. Wao hujaribu kuhakikisha  watoto hupata  chakula kila siku na kufundisha madarasa tofauti. Pia kazi hii ya ufundishaji hufanyika katika vyumba viwili  tu vya kukodi. Huu ni mradi mpya sana kwa ajili yetu na kusaidia, sisi tulitoa mbuzi wa kwanza 10 na  kuanza kufanya kazi pamoja. Sasa tunaweza kuona ni nani kati ya shule hizi mbili watafuga mbuzi kwa ubora na kufanya mbuzi kuongezeka kati ya Forest zone wenye mbuzi 28 kwa sasa na St.Justine wenye mbuzi 10 kwa sasa pia.

Mradi wa tatu ni Kutoa mbuzi  wa ufugaji. Hii ni njia ya kupunguza umasikini katika Tanzania, sisis Wafadhili hununua mbuzi Tanzania na kugawa katika familia Duni, hugawa mbuzi kwa maandishi ya makubakliano rasmi na kuanza ufugaji katika familia.

Ukitaka  kujua zaidi kuhusu sisi na shughuli zetu au unataka kutusaidia  au ushiriki kwa hiari? Kuwa huru kuwasiliana nasi ! Shukrani sana!

Werden Sie Fan der facebook Gemeinschaft und erfahren so alle News zu den Projekten!

Druckversion Druckversion | Sitemap
© Future Chances - For Kids in Tanzania